Leave Your Message
Ambient iska SO2 Analyzer ZR-3340

Kayayyakin kula da muhalli

Ambient iska SO2 Analyzer ZR-3340

ZR-3340 na yanayi sulfur dioxide (SO2) analyzer na'ura ce mai ɗaukar hoto don saka idanu akan SO2a cikin yanayi ta hanyar UV fluorescence hanya.

  • SO2 maida hankali (0 ~ 500) ppb
  • Samfuran ruwa 600 ml/min
  • Girma (L395×W255×H450) mm
  • Nauyin mai masaukin baki Kimanin 16.5kg
  • Tushen wutan lantarki AC (220± 22)V, (50±1) Hz
  • Amfani ≤500W (Tare da dumama)

Ana amfani da wannan na'urar nazari sosai don bincike na samfur na atomatik na dogon lokaci na waje. Ana amfani dashi a cikin kula da ingancin iska na yau da kullun, kimanta muhalli, binciken kimiyya, sa ido na gaggawa, datashar kula da ingancin iskakwatancen bayanai.


Aikace-aikace >>

da

Aikace-aikace.jpg

Hasken UV yana haskakawa a ɗan gajeren zango fiye da hasken da ake iya gani kuma idon ɗan adam ba zai iya gani ba. Koyaya, lokacin da hasken UV ya mamaye ta wasu kayan, ana nuna shi a baya azaman tsayin tsayin raƙuman gani, ko haske na bayyane. Ana kiran wannan al'amari a matsayin haske mai haske wanda ke haifar da UV. Don haka, ta yin amfani da halayen haske da ƙarfin da ke faruwa lokacin da wasu kwayoyin halitta suka fallasa zuwa haske, ana iya gudanar da bincike na ƙididdiga akan abun.

Ka'ida.jpg

SO2 kwayoyin suna ɗaukar hasken UV a tsawon 200nm ~ 220nm. Ƙarfin UV ɗin da aka sha yana farantawa na'urorin lantarki na waje zuwa yanayi na gaba. Electrons masu sha'awar sai su koma yanayin asali kuma su fitar da photon a tsawon 240nm ~ 420nm. A cikin takamaiman kewayon maida hankali, SO2maida hankali kai tsaye yayi daidai da tsananin kyalli.

Aiki mai ƙarfi da tabbatar da daidaiton bayanai

>An sanye shi da madaidaicin hanyoyin haske da na'urori masu auna firikwensin gani, tabbatar da tsawon rayuwar sabis da ingantaccen tsangwama.

>UV-fluorescent injimin ganowa da juriya ga danshi tsoma baki.

>Yana amfani da ginanniyar inert PTFE samfurin shigarwar tacewa, wanda baya haɗawa ko amsa tare da ma'aunin gas ɗin da aka auna.

>Algorithm tace mai daidaitawa, amsa mai sauri, ƙarancin ganowa, babban hankali.

>Gina-gine na cire hydrocarbon da kyau yana kawar da tasirin polycyclic aromatic hydrocarbons (PAHs) a cikin iska akan bayanan aunawa.

>Auna zafin muhalli, zafi, matsa lamba, da ba da ramawa na ainihi don zafin jiki da matsa lamba, dacewa da kwanciyar hankali da ingantaccen saka idanu a cikin yanayi daban-daban.

Zazzabi-da-Humidity-sensor.jpg

Zazzabi da firikwensin Humidity


abokantaka masu amfani

>Ƙananan aikin kulawa da farashi, ana maye gurbin masu tacewa kowane kwanaki 14, ba tare da wani kulawa ba.

>Ana iya canza bayanai zuwa ppb, ppm, nmol/mol, μmol/mol, μg/m3, mg/m3

>7-inch touch allon, mai sauƙin aiki.

>Za'a iya yin madaidaicin sifili da tazara da hannu.

>Ajiye bayanai sama da 250000, duba da buga bayanan a ainihin lokacin ta firintar Bluetooth da kebul na fitarwa.

>Taimakawa GPS da 4G bayanan nesa.


Kyakkyawan aikin tsaro

>Mai nauyi, mai sauƙin ɗauka da shigarwa, mai hana ruwan sama da ƙura.

>Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan shinge na IP65 yana ba da kyakkyawan aiki, ko da a cikin matsanancin yanayi, an gina manufa don waje, saka idanu mara nauyi.

Siga

Rage

Ƙaddamarwa

SO2maida hankali

(0 ~ 500) ppb

0.1 pb

Samfuran ruwa

600 ml/min

1 ml/min

Hayaniyar sifili

≤1.0 pb

Iyakar ganowa mafi ƙarancin

≤2.0 pb

Linearity

± 2% FS

Sifili

± 1 pb

Takaitawa

± 1% FS

Takaitaccen amo

≤5.0 pb

Kuskuren nuni

± 3% FS

Lokacin amsawa

≤120 s

Kwanciyar hankali

± 10%

Kwanciyar wutar lantarki

± 1% FS

Tasirin canjin yanayi na yanayi

≤1 pb/℃

Adana bayanai

250000 group

Girma

(L395×W255×H450) mm

Nauyin mai masaukin baki

Kimanin 16.5kg

Tushen wutan lantarki

AC (220± 22) V, (50± 1) Hz

Amfani

≤500W (Tare da dumama)

Yanayin aiki

(-20-50) ℃